โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : พิษณุโลกดวลวัดโบสถ์, จังหวัดสงขลาเยี่ยมเอ็มเอชคอน

บอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) ฤดู 2021/22 ฟาดหน้าแข้งตลอดในโปรแกรมสุดสัปดาห์นี้ วันที่ 5-6 เดือนกุมภาพันธ์ 2565 ชิงชัยครบ 6 โซนเหมือนเคย เช็คโปรแกรมทุกคู่เหมาะนี่
วันเสาร์ที่ 5 เดือนกุมภาพันธ์ 2565
โซนกรุงเทวดาแล้วก็บริเวณรอบๆ (นัดหมายที่ 22)
Editor Picks โปรแกรมถ่ายทอดสดบอล – มองบอลสดคืนวันนี้ (พรีเมียร์ลีก, ไทยลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, อื่นๆอีกมากมาย) Thai League 2021 Top Assists : สรุปชั้นจอมแอสซิสต์ไทยลีก ดาวซัลโวไทยลีก 2021 : แฮมิลตันนำผู้เดียว, อิบสันทาบศุภชัย IN NUMBERS : ลิโอเนล เมสซี ยิงได้กี่ประตูในชีวิตค้าลำแข้ง?
เวลา 15.30 น. กรุงเทพมหานคร เอฟซี เจอ เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. ประเทศไทย เอฟซี เจอ จังหวัดสมุทรปราการ เอฟซี
เวลา 15.30 น. เอสคราวเค เมืองความยินดี เจอ มัธยมนอร์ทกรุงเทวดา
โซนเหนือ (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. จังหวัดเชียงราย ล้านนา เจอ จังหวัดกำแพงเพชร เอฟซี
เวลา 15.30 น. นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด เจอ น่าน เอฟซี
เวลา 15.30 น. วัดโบสถ์ สิตี้ เจอ พิษณุโลก เอฟซี
โซนใต้ (นัดหมายที่ 22)
เวลา 15.30 น. จังหวัดสตูล ยูไนเต็ด เจอ กระบี่ เอฟซี
เวลา 16.00 น. นครศรี ยูไนเต็ด เจอ ยาลอ สิตี้
เวลา 16.00 น. นรา ยูไนเต็ด เจอ จังหวัดปัตตานี เอฟซี
โซนทิศตะวันออก (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. บ้านสระ เอฟซี เจอ กองเรือการทำสงคราม
เวลา 16.00 น. พัทยา ดอลฟินส์ฯ เจอ บ้านค่าย ยูไนเต็ด
เวลา 18.00 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี เจอ สระแก้ว เอฟซี
โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดหมายที่ 22)
เวลา 15.30 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด เจอ มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี
เวลา 15.30 น. จังหวัดสุรินทร์ สิตี้ เจอ มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
เวลา 15.30 น. จังหวัดยโสธร เอฟซี เจอ จังหวัดศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
โซนตะวันตก (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. จังหวัดอ่างทอง เอฟซี เจอ ราชสีห์ระฆังทองคำ จังหวัดกาญจนบุรี เอฟซี
เวลา 15.30 น. บางปะอิน อยุธยา เอฟซี เจอ อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. กาญจนกระทั่งพัฒน์ เอฟซี เจอ หัวหิน สิตี้
วันอาทิตย์ที่ 6 เดือนกุมภาพันธ์ 2565
โซนกรุงเทวดาและก็บริเวณรอบๆ (นัดหมายที่ 22)
เวลา 15.30 น. จามจุรี ยูไนเต็ด เจอ มัธยมเกษมบัณฑิต เอฟซี
เวลา 15.30 น. อากาศโยธิน เอฟซี เจอ ทหารราบ เอฟซี
เวลา 15.30 น. จังหวัดนนทบุรี ยูไนเต็ด เจอ อินเตอร์ กางงค็อก
เวลา 15.30 น. พราม กางงค็อก เจอ จังหวัดธนบุรี ยูไนเต็ด
โซนเหนือ (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. แม่โจ้ ยูไนเต็ด เจอ นครแม่ใส่ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. จังหวัดอุตรดิตถ์ เอฟซี เจอ สี่แคว สิตี้
เวลา 18.00 น. จังหวัดอุทัยธานี เอฟซี เจอ จังหวัดเชียงราย สิตี้
โซนใต้ (นัดหมายที่ 22)
เวลา 15.30 น. เอ็มเอชคอน สุราษฎร์ฯ สิตี้ เจอ จังหวัดสงขลา เอฟซี
เวลา 16.00 น. ป่าตอง สิตี้ เจอ จังหวัดพัทลุง เอฟซี
เวลา 16.00 น. ยังราชสีห์ หาดใหญ่ฯ เจอ สุราษฎร์ เอฟซี
โซนทิศตะวันออก (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. สอำเภอรฝ.เอฟซี เจอ ปลวกแดง ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. อัศวิน เกาะขวาง เอฟซี เจอ เมืองจันท์ เอฟซี
เวลา 15.30 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด เจอ นย. ยูเรก้า เอฟซี
โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดหมายที่ 22)
เวลา 15.30 น. จังหวัดสกลนคร เอฟซี เจอ อุบล ห้องครัวนภัส เอฟซี
เวลา 15.30 น. จังหวัดโคราช ยูไนเต็ด เจอ ขอนแก่นมอดินแดง เอฟซี
เวลา 15.30 น. จังหวัดศรีสะเกษ เอฟซี เจอ ทิศเหนือ ยูไนเต็ด
โซนตะวันตก (นัดหมายที่ 19)
เวลา 15.30 น. ทวีวัฒนา จังหวัดสมุทรสาคร ยูไนเต็ด เจอ จังหวัดชัยนาท ยูไนเต็ด
เวลา 18.00 น. จังหวัดสระบุรี ยูไนเต็ด เจอ จังหวัดสมุทรสงคราม เอฟซี

Leave a Reply

Your email address will not be published.